Bayanan da aka samu daga masu baje kolin injunan gyare-gyare sun nuna cewa "Tattalin Arziki na Da'irar" zai zama jigo mai maimaitawa kuma aikin PET zai mamaye.
Sabuwar FlexBlow's Beauty jerin matakai biyu na injinan miƙewa suna ba da sauye-sauye masu sauri da kuma "sifili-scratch" sarrafa abubuwan da aka tsara don kwantena na kwaskwarima.
Tare da ƙaramin adadin masu baje kolin injuna waɗanda ke shirye don ba da bayanai na gaba, yana da wahala a gane manyan abubuwan da ke faruwa.Koyaya, jigogi biyu sun bambanta daga bayanan da ake samu: Na farko, "Tattalin Arziki na Da'irar" ko sake amfani da su, babban jigon nunin, za a fito da su a baje kolin gyare-gyare, suma.Na biyu, nunin tsarin busa PET a fili zai fi na polyolefins, PVC da sauran thermoplastics.
"Tattalin Arziki na Da'irar" shine tsakiyar nunin Kautex a K. Na'ura mai amfani da wutar lantarki ta KBB60 za ta ƙera kwalban Layer uku daga Braskem's "Ina kore" HDPE wanda aka samo daga rake.Layer na tsakiya zai zama PCR wanda ya ƙunshi kumfa Braskem "kore" PE.Wadannan kwalabe da aka samar a wurin nunin za a sake dawo da su ta Erema a "Cibiyar Circonomic" a yankin da ke wajen dakunan baje kolin.
KHS yana zama abin ban mamaki a cikin cewa zai gabatar da "sabon ra'ayi na PET" dangane da kwalban ruwan 'ya'yan itace a matsayin misali.Kamfanin ya bayyana 'yan cikakkun bayanai, yana mai cewa kawai "yana haɗu da daidaitattun marufi masu dacewa da muhalli a cikin akwati ɗaya kuma ta haka yana goyan bayan ka'idar tattalin arzikin madauwari," ya kara da cewa wannan sabon kwalban PET, wanda za a gabatar da shi a karon farko a K show, ya kasance. tsara don samun "mafi ƙanƙantar sawun yanayin muhalli."A lokaci guda, wannan "sabuwar hanya tana tabbatar da babban matakin kariyar samfur da kuma tsawon rai, musamman ga abubuwan sha."Bugu da ari, KHS ta ce ta kulla haɗin gwiwa tare da "mai ba da sabis na muhalli" don biyan "dabarun ragewa, sake amfani da su da sake amfani da su."
An san Agr International don saka idanu da mafita don gyaran gyare-gyaren PET.A K, zai nuna "tsarin hangen nesa na baya-bayan nan kuma mafi ƙarfi a cikin-da-bushewa," Pilot Vision +.Dangane da taken Tattalin Arziki na Da'ira, an ce wannan tsarin ya dace da sarrafa ingancin kwalaben PET tare da babban abin da aka sake yin fa'ida (rPET).Yana iya sarrafa kyamarori har zuwa shida don gano lahani a cikin na'ura mai shimfiɗawa.Kyamarar preform ɗin launi na iya gano bambance-bambancen launi, yayin da babban allon yana nuna lahani wanda aka rarraba ta mold/ spindle da nau'in lahani.
Sabuwar Pilot Vision+ na Agr yana ba da ingantaccen gano lahani na PET-kwalba tare da kyamarori har guda shida - gami da jin launi - wanda zai iya taimakawa musamman wajen sarrafa manyan matakan PET da aka sake yin fa'ida.
Agr ya kuma nuna ɗorewa a cikin nuna sabon tsarin sarrafa matukin jirgi tare da ingantacciyar ƙarfin bakin ciki, wanda aka gabatar a farkon wannan shekara.Ana ba da shawarar musamman don kwalabe na PET mai haske, yayin da yake aunawa da daidaita rarraba kayan akan kowace kwalban.
Daga cikin sauran nune-nunen kayan aikin PET, Nissei ASB za ta nuna sabon fasahar sa na "Zero Cooling" wanda ke yin alkawarin matsakaicin 50% mafi girman yawan aiki da kuma manyan kwalabe na PET.Makullin su shine amfani da na biyu na tashoshi huɗu a cikin injinan jujjuyawar allura mai shimfiɗa don duka sanyaya da sanyaya.Don haka, sanyaya harbi ɗaya ya mamaye tare da allura na gaba.Ƙarfin yin amfani da ƙaƙƙarfan preforms tare da madaidaitan madaidaitan madaidaicin-ba tare da sadaukar da lokacin zagayowar ba-an rahoto yana haifar da kwalabe masu ƙarfi tare da ƙarancin lahani na kwaskwarima (duba May Tsayawa).
A halin yanzu, FlexBlow (alamar Terekas a Lithuania) za ta gabatar da wani nau'in "Kyakkyawa" na musamman na injunan shimfidawa na matakai biyu don kasuwar kwantena na kwaskwarima.An ƙirƙira shi don ba da haɓaka don nau'ikan nau'ikan kwantena daban-daban da girman wuyansa a cikin samarwa na ɗan gajeren lokaci.Cikakken canji daga kwalabe na kunkuntar wuyan kwandon wuya zuwa kwalbar faffadan baki an ce yana ɗaukar mintuna 30.Bugu da ari, tsarin karba-da-wuri na musamman na FlexBlow yana ba da rahoton cewa na iya ciyar da duk wani tsari mai faɗin baki, har ma da sifofi mara zurfi, yayin da yake rage ƙazanta akan abubuwan da aka tsara.
1Blow na Faransa zai kasance yana gudanar da mafi mashahurin ƙaramin na'ura mai hawa biyu, 2LO mai rami biyu, tare da sabbin zaɓuɓɓuka uku.Isaya daga cikin abubuwan da aka fi so & da aka kawo dumama kayan fasaha, wanda ke ƙara sassauƙa don samar da "matsanancin ƙwararrun launuka masu mahimmanci a cikin launuka masu yawa-opset.Na biyu, tsarin isa ga ma'aikata yana iyakance damar ma'aikaci zuwa takamaiman ayyuka na sarrafawa-kadan kunnawa/kashewa da damar kallon allo-yayin da ke baiwa masu fasaha cikakken dama.Na uku, gwajin zubewar na'ura yana samuwa yanzu ta hanyar haɗin gwiwa tare da Injiniya Delta.Delta's UDK 45X leak tester yana amfani da babban ƙarfin lantarki don ganowa da ƙin karɓar kwantena tare da ƙananan fashe, yayin da yake adana sararin bene da farashin babban birnin.
Sabuwar injin Jomar na TechnoDrive 65 PET allura shine farkon wanda aka yi niyya musamman ga kwalabe na PET waɗanda ba a miƙe ba, vials da kwalba.
Jomar, babban mai kera injunan allura, yana shiga cikin PET mara ƙarfi tare da injinsa na TechnoDrive 65 PET a K. Dangane da rukunin TechnoDrive 65 mai sauri da aka gabatar a bara, wannan ƙirar 65-ton tana da niyya musamman. a PET amma yana iya canzawa cikin sauƙi don gudanar da polyolefins da sauran resins tare da canjin dunƙule da wasu ƙananan gyare-gyare.
Siffofin da aka keɓance don PET sun haɗa da ingantacciyar injin dunƙulewa, bawul ɗin matsa lamba da ginanniyar dumama bututun ƙarfe.Wasu injunan busa allura suna buƙatar tasha ta huɗu don sarrafa PET.Ana amfani da shi don sanyaya sandunan zafin jiki.Amma sabon injin Jomar mai tashar guda uku ya cika wannan aikin a tashar fitarwa, wanda aka ruwaito yana rage lokutan zagayowar.Tunda kwalaben PET da aka yi wa allura suna matsakaicin kauri na bangon 1 mm, an ce wannan injin ya dace da tuluna, kwalabe da kwalabe don magunguna ko kayan kwalliya, maimakon kwalaben abin sha.A wurin nunin, za ta ƙera kwalabe takwas na turare mai tsawon mita 50.
Don samar da abubuwa na fasaha da ba a saba gani ba, kamar su bututun mota da bututun kayan aiki, ST BlowMoulding na Italiya zai haskaka sabon ASPI 200 mai tarawa-kai tsotsa mai ƙira, ƙaramin sigar ASPI 400 samfurin da aka nuna a NPE2018.An ƙera shi don sarrafa polyolefins da resin injiniya don ko dai hadaddun sifofi 3D ko sassa na 2D na al'ada.Famfunan ruwa na ruwa suna da injin VFD masu ceton kuzari.Don ganin injin yana aiki, kamfanin yana ba da baƙi bas daga wurin baje kolin zuwa cibiyar horo da sabis a Bonn, Jamus.
Don marufi, duka Injiniyan Graham da Injin Wilmington za su nuna sabbin injinan ƙafafun su—Graham's Revolution MVP da Wilmington's Series III B.
Masana'antu 4.0 kuma za su sami sakamakonsa a K. Kautex za a jaddada "sabbin mafita na dijital a cikin sabis na abokin ciniki."A baya ya gabatar da matsala mai nisa, amma yanzu yana haɓaka shi tare da ikon ƙungiyoyin ƙwararru don bincika na'urar da ba ta aiki kai tsaye ko mara aiki a cikin yanayin kama-da-wane.Kautex ya kuma kafa sabuwar hanyar sadarwa ta abokin ciniki don yin odar kayan maye.Kautex Spare Parts zai ba masu amfani damar duba samuwa da farashi da kuma aika umarni.
Don dalilai na horo, an haɓaka na'urorin sarrafa na'urori masu kama-da-wane na Kautex don buƙatar masu aiki su amsa da kyau don aiwatar da canje-canje.Ana nuna ɓangaren mara kuskure kawai idan saitunan injin daidai ne.
Lokacin Binciken Kashe Babban Jari ne kuma masana'antun masana'antu suna dogaro da ku don shiga!Rashin daidaituwa shine kun sami binciken mu na Filastik na mintuna 5 daga Fasahar Filastik a cikin wasiku ko imel.Cika shi kuma za mu yi muku imel $15 don musanya don zaɓin katin kyauta ko gudummawar sadaka.Kuna cikin Amurka kuma ba ku da tabbacin kun sami binciken?Tuntube mu don samun dama gare shi.
Wataƙila a wannan karon ci gaban da aka yi hasashen sau da yawa zai faru a zahiri.Abin da zai iya haifar da bambanci shine ingantattun resins, masu bayyanawa, da injuna.
Na'urori masu gyare-gyare na yau da kullun na masana'antu suna da inganci sosai kuma ana iya faɗi kuma gabaɗaya ana iya dogaro da su don samar da nagartattun sassa daga harbin farko.
Lokacin aikawa: Satumba-02-2019