K 2019 Preview Extrusion & Compounding: Fasahar Filastik

Jigogi na dorewa da Tattalin Arziki na Da'irar za su kasance a bayyane a rumfunan masu samar da kayan aiki da kayan aiki da yawa-fim, musamman.

Rajoo zai gudanar da layin fina-finai mai launi bakwai wanda zai iya canzawa tsakanin shingen fim da sarrafa duk-polyolefin.

Amut zai gudana ACS 2000 simintin layin don shimfida fim.Layin da aka nuna zai ƙunshi masu fitar da wuta guda biyar a cikin tsari mai Layer bakwai.

Reifenhauser's REIcofeed-Pro feedblock yana ba da damar daidaita rafukan kayan aiki ta atomatik yayin aiki.

Tsarin extrusion na Welex Juyin Halitta da ke nunawa a K 2019 zai kasance na PP na bakin ciki, amma ana iya keɓance shi cikin kewayon faɗin, kauri da abubuwan samarwa.

KraussMaffei zai cire sabbin nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan tagwayen ZE Blue Power.

A kan layin bayanin martaba, Davis-Standard zai nuna DS Activ-Check, wanda aka yi cajin shi azaman tsarin fasaha na "mai wayo" wanda ke ba masu sarrafawa damar cin gajiyar tsinkayar tsinkayar lokaci ta hanyar samar da sanarwar farko na yuwuwar gazawar injin.

Mutane da yawa masu haɓaka injina da haɓaka injin suna kiyaye tsare-tsaren K 2019 a ƙarƙashin rufewa, wataƙila suna fatan ƙirƙirar yanayin “wow” yayin da masu halarta ke tafiya dakunan taro a Dusseldorf wata mai zuwa.Abin da ke biyo baya shine tarin sabbin labaran fasaha da Fasahar Filastik ta tattara ko da yake a farkon watan Agusta.

Dorewa da Tattalin Arziki na Da'irar za su kasance jigo mai yaduwa a cikin nunin.A cikin fim ɗin da aka hura, wannan zai bayyana a cikin fasaha don samar da fina-finai masu ƙaranci akai-akai, wani lokaci ana amfani da kayan halitta kamar PLA.Reifenhauser ya ce masu sarrafa fina-finai waɗanda ke haɓaka layukan tare da fasahar ta EVO Ultra Flat Plus, rukunin shimfidar layi da aka haɗa a cikin ɗaukar hoto da aka gabatar a K 2016, na iya rage girman fina-finan PLA da kusan 30%.Menene ƙari, saboda tare da Ultra Flat Plus fim ɗin yana shimfiɗa yayin da yake da dumi, ana iya tafiyar da layin cikin sauri da sauri kwatankwacin na samar da fina-finai na PE.Wannan yana da mahimmanci saboda, a cewar Reifenhauser, rashin taurin kai na PLA gabaɗaya yana rage saurin samarwa.

Reifenhauser kuma zai fara buɗe tsarin auna laser wanda aka ce yana yin rikodin daidaitaccen yanayin gidan yanar gizon don a iya inganta sigogin samarwa ta atomatik."Har yanzu, kowane mai yin fim ɗin dole ne ya dogara da ƙwarewa da daidaito na masana'antar samarwa kansa," in ji Eugen Friedel, darektan tallace-tallace a Reifenhauser Blown Film. na afareta

Wani yanayi a cikin fim ɗin busa wanda ya faɗi cikin jigon ɗorewa shine polyolefin-dedicated (POD) layuka masu yawa don samar da fim don akwatunan tsaye da sauran samfuran waɗanda galibi sun ƙunshi laminations PE da PET.Reifenhauser ya ba da rahoton cewa EVO Ultra Stretch, na'urar daidaitawa ta injina (MDO), ana tura shi ta na'ura mai sarrafawa da ke yin fina-finai na baya mai numfashi don samfurin tsabtace mutum.Kamar naúrar Ultra Flat, MDO yana matsayi a cikin hauloff.

Dangane da layukan POD, Rajoo na Indiya zai gudanar da layin fim mai lamba bakwai mai suna Heptafoil wanda zai iya canzawa tsakanin shingen fim da sarrafa duk-polyolefin a abubuwan da ake fitarwa har kusan 1000 lb/hr.

Wani yanayi a cikin fim ɗin busa wanda ya faɗi cikin jigon dorewa shine layukan multilayer polyolefin-dedicated (POD).

A cikin wasu labaran fina-finai da aka busa, Davis-Standard (DS), ta hanyar siyan Gloucester Engineering Corp. (GEC) da Brampton Engineering, za ta inganta tsarin sarrafa fim ɗin ta Italiyacs 5 a matsayin haɓakawa ga masu sarrafawa tare da layukan da aka sarrafa. tsarin kula da GEC Extrol.Za a nuna zoben iska na Vector, wanda Brampton ya gabatar a K 2016 kuma an nuna shi a NPE2018, kuma za a nuna shi.Sabuwar fasahar sarrafa iska ta ba da rahoton cewa na iya haɓaka ma'aunin farawa da fim ɗin da ba a daidaita shi da kusan 60-80%.Hakanan an ce zoben iska yana samar da tsayayyen saurin iska, yana haifar da daidaiton sanyi don rage bambance-bambancen ma'auni a fadin fadin fim.

Har ila yau, game da zoben iska, Addex Inc. zai kaddamar da Phase II na fasahar kwantar da hankali a K 2019. "Intensive Cooling" shine abin da Addex ya kira tsarinsa na "juyi" don sanyaya kumfa.Canjin ƙira ta Addex da ke da haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin haƙƙin iska na gama-gari na zoben iska na yau da kullun ana ba da rahoto yana haifar da haɓaka mai girma cikin kwanciyar hankali da fitarwa.Addex yana ci gaba da tweak ɗin tsarin don samun riba mafi girma idan aka haɗa shi tare da bayanan bayanan sirri na Addex da tsarin IBC.

Addex yana da zoben iska da yawa na wannan ƙira a cikin shuke-shuken fina-finai don duka matakai masu ƙarfi da ƙananan ƙarfi.Mafi mashahuri sanyi ya maye gurbin na al'ada dual-flow zobe ta low-gugu, diffused-flow ƙananan lebe tare da wani high-gudu, sama directed da mayar da hankali rafi, wanda aka saka lebur ga mutu don ƙirƙirar gaba ɗaya sabon kulle batu, game da. 25 mm sama da mutu lebe.Ana sayar da fasahar a matsayin wani ɓangare na daidaitattun masana'antu na Addex na Laminar Flow iska zoben, kuma a cikin haɗin gwiwa tare da tsarin bayanan auto-Adex da IBC.Addex yana ba da garantin mafi ƙarancin 10-15% matsakaicin haɓakar ƙimar fitarwa, ya danganta da kayan da ake gudanarwa;ainihin abubuwan da aka fitar sun kasance sau da yawa mafi girma.Ba sabon abu ba ne don ganin karuwar 30% a cikin kayan aiki, musamman don kayan aiki masu ƙarfi, kuma a cikin wani yanayi na musamman ya karu da kashi 80%, in ji rahoton Addex.

Kuhne Anlagenbau GmbH zai baje kolin layin 13-Layer Triple Bubble wanda ke samar da fina-finai masu karkata zuwa ga fakitin abinci masu shinge kamar akwatunan tsayawa, da babban fim mai shinge don sabbin nama ko cuku, a tsakanin sauran aikace-aikace.Siffa ta musamman na waɗannan fina-finai shine cewa za a sake yin amfani da su 100%.Layin zai fara aiki a kamfanin Kuhne da ke Sankt Augustin.

A cikin fim ɗin lebur, Bruckner zai gabatar da sabbin dabarun layi guda biyu don samar da fina-finan BOPE (polyethylene mai daidaitawa).Masu sarrafa fina-finai za su iya zaɓar tsakanin layi tare da faɗin aiki na 21.6 ft da fitarwa na 6000 lb/hr, ko faɗin aiki na 28.5 ft da fitarwa na 10,000 lb/hr.Sabbin layukan kuma suna da sassaucin ra'ayi don samar da fina-finan BOPP.

A waje da daular marufi, Bruckner zai nuna sabon ra'ayi mai zafi don fim ɗin capacitor na BOPP;Lines don samar da "takardar dutse" bisa 60% CaCo3-cike BOPP;tsarin don yin fim ɗin BOPET don aikace-aikacen gani;da layi don samar da polyimide mai daidaitacce don daidaitawar nunin gani.

Amut zai gudanar da layin simintin ACS 2000 don shimfida fim.Yana fasalta tsarin sarrafawa na Q-Catcher na Amut, wanda ke ba da izinin maimaita sigogin tsari da aka adana a baya, yana ba da damar sake fitar da fim don gudu tare da daidaitattun kayan aikin injiniya iri ɗaya.Layin da aka nuna zai ƙunshi masu fitar da wuta guda biyar a cikin tsari mai Layer bakwai.Ana iya tafiyar da layin a kusan 2790 ft/min da 2866 lb/h.Kaurin fim ɗin ya bambanta daga 6 zuwa 25 μ.ACS 2000 kuma za ta ƙunshi Amut's Essentia T Die.

Injiniyan Graham zai nuna tsarin extrusion takarda na Welex Evolution sanye take da sarrafa XSL Navigator.Yayin da kayan aikin da ke nunawa a K 2019 za su kasance don ƙananan ma'auni na PP, ana iya tsara tsarin Juyin Halitta don nisa daga 36 zuwa 90 in., ma'auni daga 0.008 zuwa 0.125 in., da kayan aiki har zuwa 10,000 lb/hr.Monolayer ko tsarin haɗin gwiwa suna samuwa, tare da masu fitar da har zuwa tara.

Baya ga naɗaɗɗen nadi na musamman, tsarin Juyin halitta kuma ana iya sanye shi da masu canza allo, narke famfo, mahaɗa, shingen abinci da kuma mutu.Ƙarin fasalulluka na layin da ke kan nuni sun haɗa da na'urar skewing na mallakar mallaka don aikace-aikacen ma'auni na bakin ciki, kiyaye saurin jujjuyawar jujjuyawa da daidaita tazarar wutar lantarki ƙarƙashin cikakken nauyin na'ura mai ƙarfi ba tare da katse samarwa ba.

Kuhne zai gudanar da layukan extrusion na Smart Sheet guda biyu tare da sabbin abubuwa a cikin Sankt Augustin yayin K 2019. Ɗayan shine don samar da takardar PET;da sauran don thermoformable PP/PS/PE shamaki takardar.

Layin PET zai aiwatar da sake dawowa bayan-mabukaci (PCR) ta yin amfani da reactor na Liquid State Polycondensation reactor wanda zai iya sarrafa daidai ƙimar IV na narkewa-wanda zai iya zama ma sama da na ainihin kayan.Zai samar da FDA- da EFSA (Hukumar Tsaron Abinci ta Turai) - takardar da ta dace don marufi abinci.

Layin shingen zai samar da sifofi na thermoformable mai Layer bakwai don aikace-aikacen da ke buƙatar rayuwa mai tsawo tare da abin da Kuhne ya ce suna da tsayin daka da kuma kyakkyawan rarraba Layer.Babban mai fitar da layin shine Kuhne High Speed ​​(KHS) extruder, wanda aka ce yana rage makamashi, sararin bene, hayaniya, kayan gyara da bukatun kulawa.Ana amfani da wannan extruder don ainihin Layer kuma zai sarrafa regrind da kuma budurwa guduro.Hakanan an samar da layin tare da shingen ciyarwar Kuhne.

Reifenhauser zai nuna shingen ciyarwa na kansa.REIcofeed-Pro yana ba da damar daidaita rafukan kayan aiki ta atomatik yayin aiki.

Wani babban mai fitar da takardar PET shima zai yi fice a rumfar Battenfeld-Cincinnati.STARextruder 120 an ƙera shi musamman don sarrafa PET.A cikin sashin abin nadi na duniya na tsakiya na extruder, kayan da aka narke ana “buɗewa” zuwa yadudduka masu sirara sosai, suna samar da ƙasa mai narke mai girma don zubar da ruwa da cirewa.Ana iya amfani da STARextruder don aiwatar da sabbin kayan da ba a riga an riga an tsara su ba da kowane irin kayan da aka sake fa'ida, kamar yadda amincewar FDA ta tabbatar.

Graham zai nuna nau'ikan tsarin extrusion na Kuhne na Amurka don bututun likitanci, gami da tsarin Ultra MD, ƙaramin extruders na zamani, da sauran tsarin kamar layin tubing uku-Layer.Wannan layin ya ƙunshi ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙa'idodi guda uku da sarrafa XC300 Navigator tare da hadedde TwinCAT Scope View babban tsarin sayan bayanai.

Davis-Standard zai nuna layin extrusion na elastomer don aikace-aikacen likita da na motoci.Wannan ya haɗa da fasaha don samar da bututun silicone na likitanci, magudanar raunuka da catheters, da kuma damar elastomer don kera injin injin ruwa da hoses na mota da hatimin mota.Wani sabon giciye ya mutu, Model 3000A, an ce yana rage raguwa da saurin lokacin farawa.Gilashin giciye yana ba da fasalulluka waɗanda aka fi so kamar madaidaicin madaidaici da ingantattun hanyoyin kwarara don tabbatar da daidaiton kwarara ta kowane jeri na sauri, da kuma matsa lamba akan daidaita fil don daidaita kaurin bango ba tare da katsewa ba.

Har ila yau, a nuni a DS rumfa za a extrusion tsarin for mota man fetur da kuma tururi shambura, micro-drip ban ruwa laterals, dumama da kuma plumbing bututu, hura fiber micro-duct, likita tubes, teku m bututu, al'ada bututu da tubing, da waya da kuma na USB.

A kan layin bayanin martaba, Davis-Standard zai nuna DS Activ-Check, wanda aka yi cajin shi azaman fasaha na "smart" wanda ke ba masu sarrafawa damar cin gajiyar tsinkayar tsinkayar lokaci ta hanyar samar da sanarwar farko na yuwuwar gazawar injin.Ana sanar da masu aikin injin game da al'amura kafin su faru, suna rage lokacin da ba a shirya su ba yayin da suke tattara bayanai masu mahimmanci.Masu amfani suna karɓar sanarwa ta imel ko rubutu, kuma ana samun ci gaba da sa ido kan matsayin injin akan na'urori masu wayo da kwamfutoci masu nisa.Mahimman sigogin da aka sa ido sun haɗa da mai rage kayan extruder, tsarin lubrication, halayen mota, sashin wutar lantarki, da dumama da sanyaya ganga.Za a nuna fa'idodin Activ-Check akan layin bayanin martaba ta amfani da Microsoft Windows 10 akan tsarin sarrafa EPIC III.

Don bututu mai jurewa, Battenfeld-Cincinnati zai nuna samfuran uku: shugaban bututunsa mai saurin canzawa (FDC) wanda ke ba da damar canjin girman bututu ta atomatik yayin samarwa, da sabbin shugabannin bututun gizo-gizo NG guda biyu.An riga an tura na farko daga cikin waɗannan kayan aikin a wuraren abokan ciniki, kuma an ce suna samar da ƙarancin amfani da kayan aiki da ƙarancin juriya.A cikin shugaban mai Layer uku, tsakiyar Layer na bututu yana jagorantar ta hanyar juzu'i mai riƙe da man fetur, yayin da geometry na farfajiyar waje an sake sake fasalin gaba ɗaya.Fa'idar sabon tsarin lissafi shine mafi kyawun halayen sa da aka ruwaito, wanda aka ce shine maɓalli na musamman don kera bututun PVC tare da tsaka-tsaki mai kumfa, cikakkar bututu mai ƙarfi, ko bututu tare da tsakiyar Layer regrind.A nunin K, duka sabbin shugabannin bututun gizo-gizo za a haɗa su tare da masu fitar da wuta masu jituwa.

Sabuwar na'urar yankan kai tsaye ta DTA 160 an saita ta zama ɗaya daga cikin manyan sabbin abubuwan wannan rumfar don kera bututu.Tare da sabon sashin yanke, duka biyun polyolefin da bututun PVC za a iya ba da rahoton yanke su zuwa daidai tsayi da sauri, daidai da tsabta.Wani muhimmin mahimmanci na sabon rukunin da ba shi da ƙarfi shi ne cewa yana aiki gaba ɗaya ba tare da na'urorin lantarki ba.Mafi mahimmanci, wannan yana nufin cewa yana auna kusan 60% ƙasa da tsarin al'ada.Wannan yana ba da damar yankan naúrar don motsawa da sauri kuma yana ba da damar yin aiki tare da gajeren tsayi a sakamakon haka.

A cikin haɓakawa, Coperion zai nuna mahimman abubuwan sake fasalin ZSK Mc18 masu fitar da 45- da 70-mm dunƙule diam.da wani takamaiman juzu'i na 18 Nm/cm3.Ingantattun kayan aikin inji da na lantarki suna ba da ingantacciyar ta'aziyyar aiki har ma da inganci.Dukansu tagwayen dunƙule extruders za a sanye su da ZS-B "sauki nau'in" feeders gefe da kuma ZS-EG "sauki nau'i" gefen devolatilization.Dukansu ZS-B da ZS-EG sun rage girman lokacin da ake buƙata don ayyukan kulawa, godiya ga ƙirar "sauki" wanda ke ba da damar cirewa da sauri daga kuma sake shigar da sashin tsari don tsaftacewa ko canza canje-canje.A maimakon rufaffiyar sassa uku, waɗannan na'urorin a halin yanzu an sanye su da murfi guda ɗaya, wanda aka ce yana da sauƙin sarrafawa kuma ana iya cire su ba tare da cire na'urorin dumama ba.

ZSK 70 Mc18 za a nuna shi tare da nau'in K3-ML-D5-V200 mai ciyar da rawar jiki da kuma ZS-B mai rakiyar mai sauƙi tare da mai ciyar da K-ML-SFS-BSP-100 Bulk Solids Pump (BSP).Karamin ZSK 45 Mc18 za a sanye shi da mai ba da tagwaye K2-ML-D5-T35 mai ɗorewa da kuma mai rakiyar ZS-B mai sauƙi tare da K-ML-SFS-KT20 mai ciyar da tagwaye don ingantaccen ciyarwa a ƙaramin ciyarwa. rates.

Tare da pelletizer mai ɗaukar nauyin SP 240 mai ɗaukar nauyi, Coperion Pelletizing Technology zai nuna samfuri ɗaya daga jerin SP ɗin sa, wanda aka sake yin aiki gaba ɗaya don sauƙin sarrafawa.Sabuwar fasahar daidaitawa ta yanke rata ta sa gyare-gyare mai kyau ya fi sauƙi, sauri kuma mafi daidai;Ana iya yin gyare-gyare da hannu, ba tare da kayan aiki ba.Bugu da ƙari, yana rage raguwar lokacin kulawa sosai.

KraussMaffei (tsohon KraussMaffei Berstorff) zai fara halarta sabbin nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan wutar lantarki guda huɗu na ZE Blue Power Series.Daga mahangar aikin injiniya, manyan masu fitar da kaya guda hudu (98, 122, 142 da 166 mm) sun yi kama da 'yan uwansu.Wannan rahoto yana tabbatar da daidaiton haɓakawa don haɓakawa da sarrafa sabbin ƙira.Manyan extruders kuma suna ba da dunƙule iri ɗaya da modularity ganga.Yawancin sassan ganga na 4D da 6D da masu ciyar da gefe daban-daban da raka'o'in zazzagewa suna samuwa.

Masu musanyawa na oval liners suna ba da madadin farashi mai inganci don ingantattun matakai masu wahala.KraussMaffei ya yi wasu ƙananan gyare-gyaren ƙira don ba da damar girman girman sabbin masu fitar da kayayyaki: Abubuwan gidaje suna haɗe ta hanyar ƙungiyoyin dunƙule maimakon murƙushe flanges, ana maye gurbin na'urorin dumama harsashi da injin yumbura, kuma an ɗan canza siffar su.

Haɗin babban ƙarar kyauta da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙaƙƙarfan an ce don ba da damar “aiki na duniya” na ZE BluePower don haɗa robobi na injiniya har ma da abubuwan da aka cika sosai.Godiya ga ma'aunin diamita na 1.65 OD/ID, ƙimar kyauta tana ƙaruwa da 27% sama da jerin extruder na KM na baya na ZE UT.Bugu da ƙari, ZE BluePower yana da nauyin nauyin 36% mafi girma na 16 Nm / cm3.

Farrel Pomini zai ƙunshi nunin Hasumiyar Hasumiya a rumfarsa, tare da nunin raye-raye na Tsarin Gudanar da Haɗin kai.Ƙarshen yana fasalta sarrafa tsarin ciyarwa daga allon taɓawa na ma'aikaci;haɗakar sarrafa kayan tallafi na sama da ƙasa;farawa ta atomatik na matakai na ƙasa;kashewa ta atomatik a ƙarƙashin yanayin al'ada da kuskure;da kuma saka idanu mai nisa da damar tallafi.Ana iya faɗaɗa shi zuwa tsarin kulawa (SCADA).

Kamfanin iyaye na Farrel Pomini, HF Mixing Group, zai nuna sabon Shawarar 4.0 Mixing Room Automation bayani a K 2019. Shawarar 4.0 wani tsari ne mai sauƙi da ma'auni wanda ke rufe kowane tsari a cikin ɗakin da aka haɗa-daga kayan ajiya na kayan aiki zuwa manual da cikakken sarrafa kansa. yin la'akari da ƙananan sassa, tsarin hadawa, kayan aiki na ƙasa, da kuma ajiyar kayan haɗi.Za'a iya zaɓar aikace-aikace daban don takamaiman wurare da inji bisa ga buƙatu kuma a haɗa su cikin tsarin sarrafa kansa guda ɗaya.Daidaitaccen musaya yana ba da damar haɗi mai sauƙi zuwa tsarin ERP da kayan aikin dakin gwaje-gwaje.

Lokacin Binciken Kashe Babban Jari ne kuma masana'antun masana'antu suna dogaro da ku don shiga!Rashin daidaituwa shine kun sami binciken mu na Filastik na mintuna 5 daga Fasahar Filastik a cikin wasiku ko imel.Cika shi kuma za mu yi muku imel $15 don musanya don zaɓin katin kyauta ko gudummawar sadaka.Kuna cikin Amurka kuma ba ku da tabbacin kun sami binciken?Tuntube mu don samun dama gare shi.

Anan ga jagora don tantance sukurori da ganga waɗanda za su dore a ƙarƙashin yanayin da za su tauna daidaitattun kayan aiki.

Sabbin damar marufi suna buɗewa don PP, godiya ga sabon amfanin gona na ƙari waɗanda ke haɓaka tsabta, tauri, HDT, da ƙimar sarrafawa.


Lokacin aikawa: Satumba-02-2019
WhatsApp Online Chat!